Author: n***9
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: San pham giống mô tả
Màu sắc: Nhiều màu
Price: 32.000₫
| Material | PET |
| Season | Spring |
| Style | Simple |
| Occasion | Holiday |
| Festivals | Other |
| Color | Multicolor |
| Type | Nail Art Glitters |
| Trọng lượng tịnh | 0 g |
| Chiều cao | 0 cm |
| Chiều dài | 0 cm |
| Chiều rộng | 0 cm |
| SKU | sb260401111215389158714 |
Author: n***9
Date:
Review: San pham giống mô tả
Màu sắc: Nhiều màu
Author: 8***3
Date:
Review: Bị rơi ra ngoài rất nhiều
Màu sắc: Nhiều màu
Author: k***0
Date:
Review: どの色も使えそう♡使うの楽しみです
Màu sắc: Nhiều màu
Author: p***o
Date:
Review: 落ち着いた色味のドット!かわいい!
Màu sắc: Nhiều màu
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm